YSDA ลงพื้นที่ โรงเรียนประชารัฐบำรุงและโรงเรียนแสงประทีปรัฐบำรุง จังหวัดนนทบุรี
ทุกคนนน!! มีเรื่องด่วนจี๋จะมาเล่า
ตอนนี้ YSDA นำทีมโดยฝ่ายพันธกิจสัมพันธ์ลงพื้นที่โรงเรียน ณ จังหวัดนีทะบุรน เอ้ย!!! “นนทบุรี” เย้!!
และที่สำคัญคือ นี่เป็นครั้งแรกที่ฝ่ายพันธกิจสัมพันธ์ได้ลงพื้นที่จังหวัดนนทบุรี และครั้งนี้จะพาทุกคนนไปผจญภัยโรงเรียนในพื้นที่กัน!
YSDA ขอขอบคุณผู้อำนวยการ คณะอาจารย์ และนักเรียนโรงเรียนประชารัฐบำรุงและโรงเรียนแสงประทีปรัฐบำรุง จังหวัดนนทบุรี ที่ให้การต้อนรับอย่างอบอุ่นและให้ความร่วมมือเป็นอย่างดี
มา ณ โอกาสนี้
ถ้าอยากรู้ว่า โรงเรียนทั้งสองโรงเรียนในจังหวัดนนทบุรี ที่ฝ่ายพันธกิจสัมพันธ์ได้ลงพื้นที่ไปนั้นเป็นอย่างไร ไปดูกันเลย
![288862124_1394139484422802_433686533078735230_n](/photos/shares/Breaking news/288862124_1394139484422802_433686533078735230_n.jpg)
![289009449_1394139477756136_1824039037299119933_n](/photos/shares/Breaking news/289009449_1394139477756136_1824039037299119933_n.jpg)
![288869679_1394139487756135_841925492231146072_n](/photos/shares/Breaking news/288869679_1394139487756135_841925492231146072_n.jpg)
![288950506_1394139491089468_6557359499308247916_n](/photos/shares/Breaking news/288950506_1394139491089468_6557359499308247916_n.jpg)
![288847308_1394139494422801_2656893809807721010_n](/photos/shares/Breaking news/288847308_1394139494422801_2656893809807721010_n.jpg)
เนื้อหาโดย พงษ์พิพัฒน์ เปรื่องปราชญ์
เรียบเรียงโดย อาภัสรา เสงี่ยมพันธ์