YSDA ลงพื้นที่โรงเรียนกลางคลองสิบ จ.ปทุมธานี
“เพราะการพัฒนาเด็กนักเรียน เท่ากับการพัฒนาประเทศ” ผู้อำนวยการโรงเรียนกลางคลองสิบได้กล่าวในโอกาสที่ YSDA ไปลงพื้นที่ ณ โรงเรียนกลางคลองสิบ จังหวัดปทุมธานี!
เมื่อวันที่ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2565 รองผู้อำนวยการฝ่ายพันธกิจสัมพันธ์ และผู้รับผิดชอบโครงการฝ่ายพันธกิจสัมพันธ์ มีโอกาสลงพื้นที่โรงเรียนกลางคลองสิบ จังหวัดปทุมธานี โดยได้พบกับผู้อำนวยการและคณะอาจารย์ เพื่อพูดคุยเกี่ยวกับจุดเด่นและความท้าทายของโรงเรียน นอกจากนี้ยังได้พูดคุยในประเด็นเกี่ยวกับการดูแลนักเรียนในระดับชั้นต่าง ๆโดยวัตถุประสงค์เพื่อต้องการให้นักเรียนทุกคนได้รับการศึกษาที่มีประสิทธิภาพ และสามารถเติบโตได้อย่างมีคุณภาพ
YSDA ขอขอบคุณผู้อำนวยการ และคณะอาจารย์โรงเรียนกลางคลองสิบ จังหวัดปทุมธานี ที่ให้การต้อนรับอย่างอบอุ่นและให้ความร่วมอย่างดีมา ณ ที่นี้
![284795219_1379313615905389_8612732384068915479_n](/photos/shares/Breaking news/284795219_1379313615905389_8612732384068915479_n.jpg)
![284681192_1379314025905348_7391789690346959809_n](/photos/shares/Breaking news/284681192_1379314025905348_7391789690346959809_n.jpg)
![284551673_1379314019238682_262313244268044482_n](/photos/shares/Breaking news/284551673_1379314019238682_262313244268044482_n.jpg)
เนื้อหาโดย ภัสรี อาสาทรงธรรม
เรียบเรียงโดย ไอลดา สมนาสัก