YSDA ร่วมหารือกับศึกษาธิการจังหวัดนนทบุรี
เมื่อวันที่ 29 มีนาคม 2565
ประธาน ผู้อำนวยการ รองผู้อำนวยการ และประธานคณะทำงาน (YSDA) ได้มีโอกาสประชุมพูดคุยกับคุณณัทชัย ใจเย็น ศึกษาธิการจังหวัดนนทบุรี
และคุณนพรัตน์ จั่นเพชร คณะอนุกรรมการศึกษาธิการจังหวัดนนทบุรี
เพื่อหารือแนวทางการส่งเสริมเป้าหมายเพื่อการพัฒนาที่ยั่งยืนในระดับสถานศึกษาของนนทบุรี เปิดโอกาสให้เยาวชนสามารถเข้าถึงและมีส่วนร่วม
ในการขับเคลื่อน 'ความยั่งยืน' ให้เกิดขึ้นในระดับท้องถิ่นผ่านการศึกษาร่วมกับสมาคม ฯ อย่างเป็นรูปธรรม
YSDA เป็นเกียรติอย่างมากที่ได้รับเชิญเข้าร่วมพูดคุยกับทางศึกษาธิการจังหวัดนนทบุรี และยินดีให้ความร่วมมือเพื่อขับเคลื่อนเป้าหมายเพื่อการพัฒนาที่ยั่งยืน
ผ่านการศึกษาให้เกิดขึ้นจริงในจังหวัดนนทบุรี
![278162543_1343568762813208_2806606821879419382_n](/photos/shares/Breaking news/278162543_1343568762813208_2806606821879419382_n.png)
![278155891_1343568756146542_2482983688027147318_n](/photos/shares/Breaking news/278155891_1343568756146542_2482983688027147318_n.png)