กิจกรรม Empower Youth และ Orientation ยุวทูตฯ รุ่น 3
รุ่น 3 มาแล้ว!!! กับกิจกรรมแรกพบ "Empower Youth และ Orientation" สำหรับกลุ่มยุวทูตท้องถิ่นเพื่อการพัฒนาที่ยั่งยืน รุ่นที่ 3 เมื่อวันที่ 3 มีนาคม 2565 ที่ผ่านมา
ขอบอกเลยว่ารุ่นที่ 3 ของเราก็ปังไม่แพ้รุ่นก่อนเลย แน่นอนว่ายังมีกิจกรรมอีกมากมาย เพราะฉะนั้น เตรียมตัวให้พร้อม! และออกตัววิ่งไปกับ YSDA แบบ 200% กันไปเลยยย
![275406112_1322656341571117_3237677992780372088_n](/photos/shares/SDGs Empower Youth camp/275406112_1322656341571117_3237677992780372088_n.jpg)
![275443091_1322656324904452_2040302801334520460_n](/photos/shares/SDGs Empower Youth camp/275443091_1322656324904452_2040302801334520460_n.jpg)
![275481154_1322656351571116_2606067292257334787_n](/photos/shares/SDGs Empower Youth camp/275481154_1322656351571116_2606067292257334787_n.jpg)
เรียบเรียงโดย วัลล์ศุภา ธนไพศาลวิเศษ