กิจกรรม Empower Youth และ Orientation ยุวทูตฯ รุ่น 2
ไม่ทันไรก็มาถึงรุ่นที่ 2 แล้ว! กิจกรรม "Empower Youth และ Orientation" สำหรับกลุ่มยุวทูตท้องถิ่นเพื่อการพัฒนาที่ยั่งยืน รุ่นที่ 2 เมื่อวันที่ 9 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2565
โห! แค่เริ่มต้นรุ่น 2 ก็ปังขนาดนี้เเล้ว~ มาลุยกันต่อใน WORKSHOP ครั้งถัดไปกันนะ
![273709966_1306463659857052_271613097406779108_n](/photos/shares/SDGs Empower Youth camp/273709966_1306463659857052_271613097406779108_n.png)
![273772231_1306463643190387_5114500510039187998_n](/photos/shares/SDGs Empower Youth camp/273772231_1306463643190387_5114500510039187998_n.png)
![273809140_1306463606523724_2274603803381823130_n](/photos/shares/SDGs Empower Youth camp/273809140_1306463606523724_2274603803381823130_n.png)
![273945211_1306463603190391_1825503088893692727_n](/photos/shares/SDGs Empower Youth camp/273945211_1306463603190391_1825503088893692727_n.png)