โครงการนักรบนาข้าวรุ่นที่ 1
พับกบ! พบกับ! ช่วงใหม่ของ YSDA นั่นก็คือ เล่าข่าว Ground Up นั่นเอง
วันนี้พี่แพม เลขาธิการสมาคมฯ และพี่เอมมี่ อำนวยการสมาคมฯ จะมาเล่าประสบการณ์ที่ได้เป็นตัวแทนไปเข้าร่วมโครงการนักรบนาข้าวรุ่นที่ 1 เมื่อวันที่ 3 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2565 เป็นอย่างไร? แล้วนักรบนาข้าวเหล่านี้เป็นใครกันแน่? ตามไปอ่านกันเลยย
YSDA ขอขอบคุณ คุณนงนุช ยกย่องสกุล (รักษาการ) ผู้อำนวยการสมาคมการค้านวัตกรรมเพื่อการเกษตรไทยที่ให้การต้อนรับเป็นอย่างดี และรวมถึงสาระความรู้ที่เป็นประโยชน์จากกิจกรรมในครั้งนี้ด้วย
![273611983_1303786216791463_1765125603488355505_n-2](/photos/shares/Breaking news/273611983_1303786216791463_1765125603488355505_n-2.jpg)
![273530074_1303786213458130_3293818067962999782_n](/photos/shares/Breaking news/273530074_1303786213458130_3293818067962999782_n.png)
![273556694_1303786800124738_4836553719118106314_n](/photos/shares/Breaking news/273556694_1303786800124738_4836553719118106314_n.png)
![273714364_1303787383458013_9104962074268969077_n](/photos/shares/Breaking news/273714364_1303787383458013_9104962074268969077_n.jpg)
![273544712_1303787373458014_4832310534657784671_n](/photos/shares/Breaking news/273544712_1303787373458014_4832310534657784671_n.jpg)
![273429065_1303787393458012_1989481833988817928_n](/photos/shares/Breaking news/273429065_1303787393458012_1989481833988817928_n.jpg)