Empower youth รอบเดือนตุลาคม
จบไปแล้วกับกิจกรรม Empower Youth ในเดือนตุลาคมที่ผ่านมา
YSDA ขอขอบคุณน้องๆ ชั้นมัธยมศึกษาตอนปลายจากทั่วประเทศไทยที่ให้ความสนใจในกิจกรรมและการเปลี่ยนแปลงสังคมไปด้วยกัน
พวกเราหวังว่าทุกคนจะได้รู้จัก SDGs มากยิ่งขึ้นและก้าวเข้ามาเป็นส่วนหนึ่งของการสร้างสังคมที่น่าอยู่ไปด้วยกันนะคะ
![6](/photos/shares/Empower Youth Online/6.png)
![8](/photos/shares/Empower Youth Online/8.png)
![26](/photos/shares/Empower Youth Online/26.png)
![1](/photos/shares/Empower Youth Online/1.png)
ใครที่เข้าร่วมกิจกรรมกรรมในวันดังกล่าวสามารถเข้าไปดูภาพได้ผ่านทาง https://drive.google.com/.../folders1ICYfvZIYUk8c5z...
หรือสแกน QR Code ด้านล่างได้เลย